Pantheon, jinsi ya kuiweka kwenye Ubuntu

Picha ya XNUMX

Hivi karibuni toleo jipya la Ubuntu litaonekana na wengi hufaidika na toleo hili kusafisha pc yao, wengine husasisha tu. Kwa wale wa kwanza, leo nakuletea uwezekano wa kujaribu dawati mpya, kitu kidogo na nzuri, Pantheon kutoka Elementary OS.

Kweli Pantheon sio dawati yenyewe lakini ni ganda la mbilikimo imebadilishwa sana na kile ambacho wengi hufikiria kama eneo-kazi. Imebadilishwa kwa kiwango kwamba mahitaji yake ni karibu kidogo, imesimama karibu na XFCE kulingana na mazingira nyepesi.

Sakinisha Pantheon kwenye Ubuntu wetu

Ni wazi, Pantheon Haipatikani katika hazina rasmi za Ubuntu, kwa hivyo usanikishaji pekee unaowezekana, angalau rahisi na ya haraka kwa kila mtu, ni kutumia terminal na kuandika

sudo apt-add-repository -y ppa: msingi-os / kila siku

Sudo apt-add-repository -y ppa: msingi-os / solid

sudo anayeweza kupata-update

Sudo apt-get install msingi-desktop

Na mistari hii usanidi wa Pantheon katika Ubuntu wetu. Mchakato wa ufungaji utategemea vifaa vyetu na unganisho letu, lakini haitakuwa ndefu. Wengi ambao wamefanya usanikishaji huu wamegundua kuwa kuna mdudu kuhusu msingi wa eneo-kazi, inaweza kuwa leo tayari imetatuliwa na haitokei kwako, lakini ikitokea, suluhisho linalowezekana ni kuandika zifuatazo katika kituo

mipangilio ya kuweka seti ya org.gnome.settings-daemon.plugins. uwanja wa nyuma wa kweli

Baada ya haya, tunafunga kikao na kuifungua tena, kibinafsi ninaanzisha tena mfumo, ili mabadiliko ambayo yanahitaji kuanza upya yamekamilika.

Ikiwa tunataka kuwa na muonekano wa msingi, haitatosha kufunga Pantheon, itabidi tuweke vitu vingine kama vile Panda olKuonekana kwa msingi katika programu zingine, lakini pia tutahitaji kusanikisha marekebisho ambayo yamewezeshwa kwa Pantheon kwa hivyo ni muhimu kuandika kupitia terminal

Sudo apt-add-repository ppa: inayoweza kubadilika / ya msingi-sasisho

sudo anayeweza kupata-update

sudo apt-get kufunga msingi-tweaks

Walakini, chaguo hili la mwisho ni jambo ambalo sipendi kibinafsi, napendelea kukagua nyaraka rasmi na kujichekesha mwenyewe, huwezi kujua ikiwa marekebisho yaliyofanywa ni mazuri au mabaya, hata hivyo nimekuwekea ili uweze angalia, linganisha na ujihukumu mwenyewe.

[Boresha]

Shukrani kwa rhoconlinux kwa mchango wao, ni bora kutumia tawi thabiti kabla ya uwezekano wa kuvunja usambazaji na kuwa na shida kubwa. Matokeo yake ni sawa lakini salama zaidi.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 16, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   rhoconlinux alisema

    Hi Joaquín, unapaswa kufafanua kwamba ikiwa utafanya hivyo katika Ubuntu unahitaji kuvunja mfumo. 🙂
    Ppa ya kila siku kwa sasa "inafanya kazi" (sema) kwa Trusty.
    Salamu!

    1.    rhoconlinux alisema

      Namaanisha, njia salama ya kufanya kitu sawa ni kutaja ppa "thabiti" na sio kila siku. Huko kila kitu kitafanya maajabu katika toleo lolote la Ubuntu juu kuliko 12.04.

      1.    mricharleon alisema

        hello na katika kesi ya kutaka kuondoa 'solid' nifanyeje ...?

  2.   Joaquin Garcia alisema

    Asante kwa mchango, nimeisasisha na natumahi haitoi kosa. Salamu na asante !!!

  3.   Asturel alisema

    Cassidy James mwenyewe, mmoja wa watengenezaji wa ElementaryOS na Pantheon, hivi karibuni alituelezea kwenye blogi ya distro kwamba Pantheon sio Gnome Shell:

    «Elementary haijawahi kutumia Shell ya GNOME, na uzoefu wa mtumiaji kati ya hizo mbili ni tofauti kabisa. Kwa sababu kazi ya Pantheon ilikuwa ikitokea wakati huo huo ambapo GNOME ilikuwa ikiunda Shell ya GNOME, watu wengi wanaonekana kufikiria kuwa Pantheon ni uma au imejengwa kutoka kwa Shell ya GNOME. »

    Unaweza kuona ingizo kamili katika "hadithi 5 juu ya Msingi"
    http://elementaryos.org/journal/5-myths-about-elementary

  4.   Gildo diaz alisema

    ikiwa unataka kuongeza rafiki, mnamo 14.04 zizi haifanyi kazi kwa siku tu

  5.   Danii souza alisema

    haifanyi kazi kwenye toleo langu la mwisho la ubuntu 04,14 lts

  6.   Antonio bastardo alisema

    Katika saucy hakuna dist thabiti tu mpaka inadadisi, hivi karibuni kuna mtu ameiweka kwenye saucy?

  7.   Gabriel alisema

    Mimi ni wa kutisha: / Nina mwisho wa Ubuntu 14.04 na kusanikisha kila siku, ninapotafuta menyu inaonekana wazi na katika chaguzi inanionyesha asili nyeusi na hairuhusu mimi kufunga tweaks za msingi: /

  8.   Romel alisema

    Niliiweka kwenye Ubuntu 14.04 na inaonekana kuwa nzuri kwangu, lakini nina makosa, nadhani yametatuliwa na Tweak lakini, hainiruhusu kuiweka:
    E: Haiwezi kupata vifurushi vya msingi vya kifurushi
    Ikiwa kuna njia nyingine yoyote ya kuiweka ningeithamini!

  9.   Luis alisema

    Kwa wale ambao wana shida kusanikisha Tweak, wanapaswa kutumia ppa hii:
    Sudo apt-add-repository -y ppa: inayoweza kubadilika / msingi-tweaks-isis

  10.   Manuel alisema

    haifanyi kazi kwa toleo la x64?

  11.   kevin gonzalez tajiri alisema

    [Jumuiya ya kimsingi] Kwa ufafanuzi tu… hakuna hata moja ya hazina iliyofanya kazi, sio ya kila siku wala ya utulivu .... "Kosa 404" wakati wa kujaribu kupata anwani .. angalau napata hiyo

  12.   3lE alisema

    sakinisha 14.04 kwenye Lenovo X201T yangu, USIIFANYE, mshale wa panya hutoka na hakuna kitu kingine chochote, nataka kuiondoa kwenye skrini yangu ya nyumbani, mtu ambaye anajua kuifanya, je! unaweza kunipa amri za terminal tafadhali?

  13.   Brayan Rene Banegas alisema

    Nina ubuntu 14.04 LTS 64 bits (Imesasishwa kabisa) wakati wa kusanikisha os ya msingi, umoja huo uliniharibu na kwa hivyo niliuondoa sasa Ubuntu-tweak haifanyi kazi tena kwangu na kila mara kwa wakati ninapata kosa kuniambia kwamba msingi ulikuwa shida, wakati sina tena imewekwa, kwa hivyo ninapendekeza uwe mwangalifu wakati wa kuiweka.

  14.   f_leonardo alisema

    Halo, pia niliharibu Umoja wangu ... unaweza kuniambia jinsi ya kuondoa Phanteon?
    Kwa bahati nzuri pia nilikuwa na KDE imewekwa na bado inafanya kazi kikamilifu, lakini ningependa kurudisha umoja wangu.
    Asante.