Jinsi ya kuifanya Shell ya GNOME ionekane kama Umoja

Shell ya GNOME na picha ya UmojaTangu wiki iliyopita, barua yoyote ambayo imesainiwa na Mark Shuttleworth inakuwa habari kubwa. Siku chache zilizopita niliiambia jamii kuwa, kama Ubuntu 18.04, mfumo wa uendeshaji uliotengenezwa na Canonical utatumia mazingira ya picha ya GNOME tena. Muda mfupi baadaye, alitoa kipande kingine cha habari ambacho kinaweza kuwa cha wasiwasi zaidi: Canonical itatumia Ubuntu GNOME kama eneo-msingi na itazingatia maendeleo yake. Kweli, kwa wale ambao wanapendelea kuendelea kutumia mazingira ya sasa, katika chapisho hili tutakufundisha jinsi ya kufanya hivyo Shell ya GNOME ina picha kama Umoja.

Ilikuwa podcaster Stuart Langridge ambaye imechapishwa mfululizo wa upanuzi Na ambayo tutafanya Shell ya GNOME iendelee kuonekana kama Umoja na matokeo yake yanaweza kuonekana kwenye picha ya kichwa. Hapa kuna hatua za kufuata ili kufanya mabadiliko ambayo yatakuwa na maana zaidi kutoka Aprili 2018, wakati Canonical itatoa Ubuntu 18.04 na kurudi kutajwa sana kwa GNOME.

Kufanya Shell ya GNOME ionekane kama Umoja

Kwa mantiki, ikiwa hatutaweka mazingira kamili ya picha, jambo ambalo linaonekana kuwa linawezekana zaidi ya Aprili 2018 ingawa sio rasmi, hatutaweza kufurahiya uzoefu wa Umoja wa 100%. Kwa mfano, yeye Unity Dash haitapatikana.

Kama tunaweza kusoma katika chapisho la Langridge, tunachohitaji kufanya ni:

  1. Wacha tuende kwa upanuzi wavuti kutoka Shell ya GNOME.
  2. Kutoka kwa wavuti hii tunasakinisha:
  3. Ili kupata picha sawa na ile tunayoona juu ya chapisho hili, tutalazimika kufunga "GNOME Tweak Tool" (kutoka kwa Ubuntu Software).
  4. Tunafungua programu ambayo tumeweka katika hatua ya 3 na kuchagua mada "Adwaita" (katika hali ya giza).
  5. Tutachagua pia katika "Zana ya Tweak Tool" kifurushi cha ikoni "Ubuntu-mono-giza".
  6. Kubadilisha vifungo vya windows kushoto, tutaifanya kwa kusanikisha dconf-mhariri, kuelekea kwa org.gnome.desktop.wm.pendeleo na kubadilisha maadili tunayoona na:
funga, punguza, ongeza:

Na hiyo itakuwa "yote," kwa nukuu. Kuna mabadiliko mengi ambayo tunaweza kufanya na, kama nilivyosema hapo juu, nadhani njia bora ya kufurahiya uzoefu ulio karibu na Umoja wa sasa ni kusanikisha mazingira yote ya picha kama tunaweza kufanya hivi sasa wakati wa kusanikisha MATE, Plasma au Budgie katika Ubuntu.

Ingawa kwa kweli natumai sio lazima nifanye hivi wakati Ubuntu 18.04 ni rasmi ..


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 12, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Rodrigo Castro Diaz alisema

    Hahahaha ambaye anaelewa watu kwanza hufanya mambo makubwa kwa sababu Ubuntu ilizindua umoja na sasa kwa kuwa mradi hauendelei basi sasa wanautaka

    1.    Cristobal Ignacio Bustamante Parra alisema

      Lakini ikiwa jambo baya juu ya umoja ni kwamba ulipima sana au la?

    2.    Israeli Ibarra Rodriguez alisema

      Umenipatia maoni, jambo ni daima kupingana na hahaha ya kisheria

    3.    Leonel Daniel alisema

      Na ikiwa watatangaza kuwa Umoja utafuata tena wangechukia haha

    4.    Christian Riquelme alisema

      Ninaendesha mbilikimo katika manjaro na ziko 4g za kondoo dume tu aliyewekwa.

  2.   Richard Videla alisema

    Haya jamani, habari zenu. Kulingana na tangazo rasmi la Canonical, kazi itaanza kwenye mazingira ya Gnome kwa 18.04 ijayo na kwa maboresho ya utumiaji wa Gnome. Ingawa toleo jipya la Ubuntu linakuja na Gnome (kusamehe upungufu) Unity 7 itapatikana katika kituo cha programu kwa wale ambao hawajaridhika na Gnome.

  3.   Julito-kun alisema

    Siku zote nilifikiri kwamba badala ya kuunda programu-jalizi katika Compiz, wanapaswa kuwa wameanzisha Umoja kama ugani wa GS. Tunatumahii ndio wana akili.

  4.   Charles Nuno Rocha alisema

    Ningeweza kuendelea na umoja7 mnamo 18.04 bila kuelewa shida ni nini

  5.   IAlberto Sanchez alisema

    Faida yoyote maalum?

    1.    Julito-kun alisema

      Umoja huo hautapokea tena habari.

  6.   Aragorn - Seiya Miyazaki alisema

    Kama wakati kila mtu anakuchukia lakini unakufa na kwa uchawi unakuwa mtu mzuri, rafiki yako wa karibu ambaye kila wakati alikuwa akimtaka: v

  7.   Shupacabra alisema

    KWA NINI HUWEKI KUWEKA DIRISHA LILILONGEZWA?