Hali ya Kiashiria, hali ya hali ya hewa katika jopo la Ubuntu

Hali ya Kiashiria

  • Ni mbadala ya bure kwa Stormcloud
  • Toleo la hivi karibuni limewekwa kwa kuongeza hazina ya ziada

Hali ya Kiashiria ni kiashiria cha Jopo la Ubuntu hiyo inatuwezesha kufahamu hali za hali ya hewa kutoka mji wetu, kutoka jiji jirani au kutoka mji ulio upande wa pili wa ulimwengu. Inaweza kuzingatiwa kama njia mbadala ya bure kwa stormcloud ambayo, ingawa haionyeshi sana, hutimiza lengo lake kikamilifu.

makala

Mara tu ikiwa imewekwa, kiashiria kinaturuhusu kufahamu faili ya joto, unyevu na kasi ya upepo / mwelekeo ya jiji letu, pia inatupa makadirio ya nyakati za kuchomoza jua na machweo; haya yote kwa siku ya sasa na kwa siku nne zijazo.

Ufungaji

Ingawa Kiashiria cha hali ya hewa kinapatikana katika hazina rasmi za Ubuntu - angalau kwa 12.10 na 12.04 - kusanikisha toleo thabiti la hivi karibuni, na pia kutekeleza Ubuntu 13.04 y 13.10, lazima tuongeze yafuatayo uwekaji:

sudo add-apt-repository ppa:weather-indicator-team/ppa

Halafu inabaki kuburudisha habari ya hapa:

sudo apt-get update

Na usakinishe kifurushi cha kiashiria:

sudo apt-get install indicator-weather

Kwa kweli, toleo jipya la Hali ya Hewa ya Kiashiria hurekebisha mende kadhaa ambayo hufanya kiashiria kuwa chombo chenye nguvu zaidi ikilinganishwa na matoleo ya hapo awali.

Taarifa zaidi - Programu nyingi zilizopakuliwa kwenye Ubuntu (Mei 2013)
Chanzo - Ubuntu Wiki, Ninapenda Ubuntu


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   mishipa ya fahamu alisema

    Haifanyi kazi tena