Kuweka Google Chrome kwenye Ubuntu 13.10

Chrome kwenye Ubuntu 13.10

google Chrome Ilienda kutoka kuwa kivinjari ambacho wengi walitilia shaka kuwa moja ya maarufu zaidi. Shukrani hii kwa kasi yake na msaada wa jitu kama Mountain View.

Ingawa Chrome ana kaka ya bure anayeitwa Chromium, wengi bado wanapendelea toleo la Google. Sakinisha Google Chrome kwenye Ubuntu 13.10 na usambazaji uliotokana -Kubuntu, Xubuntu, Lubuntu… - Ni rahisi sana; pakua kifurushi cha DEB cha programu na usakinishe.

Hii inaweza kufanywa kutoka kwa koni. Kwanza tunapakua kifurushi cha DEB kulingana na usanifu wa mashine yetu.

Kwa mashine 32-bit:

wget -c https://dl.google.com/linux/direct/google-chrome-stable_current_i386.deb -O chrome32.deb

Kwa mashine 64-bit:

wget -c https://dl.google.com/linux/direct/google-chrome-stable_current_amd64.deb -O chrome64.deb

Tumefanya hii sisi kutekeleza, kwa toleo la 32-bit:

sudo dpkg -i chrome32.deb

Na kwa wale 64:

sudo dpkg -i chrome64.deb

Mwishowe tunatatua shida yoyote ya utegemezi kwa kutekeleza:

sudo apt-get -f install

Taarifa zaidi - Zaidi kuhusu Chrome kwenye Ubunlog, Zaidi kuhusu Chromium kwenye Ubunlog


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 3, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Nacho alisema

    ASANTE! GENIOOOO KWA MIEZI NIMEKUWA NATAFUTA SULUHISHO LA UTangamano na UBUNTU 13.10! 😀

  2.   j1986hXNUMX alisema

    Asante nitajaribu

  3.   Ana Victoria Lagos (Anatonia) alisema

    Ninapata hitilafu kituo cha programu kinasema faili iliyovunjika inauliza kukarabati na hutengeneza lakini haionekani sawa na inaisakinisha lakini siwezi kuifungua kwa chrome