Pablinux

Mpenzi wa kivitendo aina yoyote ya teknolojia na mtumiaji wa aina zote za mifumo ya uendeshaji. Kama wengi, nilianza na Windows, lakini sikuwahi kuipenda. Mara ya kwanza nilitumia Ubuntu ilikuwa mnamo 2006 na tangu wakati huo nimekuwa na kompyuta angalau moja inayoendesha mfumo wa uendeshaji wa Canonical. Nakumbuka sana wakati nilipoweka Toleo la Ubuntu Netbook kwenye kompyuta ndogo ya inchi 10.1 na pia ninafurahiya Ubuntu MATE kwenye Raspberry Pi yangu, ambapo pia ninajaribu mifumo mingine kama Manjaro ARM. Hivi sasa, kompyuta yangu kuu imewekwa Kubuntu, ambayo, kwa maoni yangu, inachanganya bora ya KDE na bora ya msingi wa Ubuntu katika mfumo huo wa uendeshaji.

Pablinux ameandika nakala 1159 tangu Februari 2019