Je! Una shida kusanikisha Spotify kwenye Ubuntu? tunakupa suluhisho

tangaza ubuntu

Spotify imekuwa kifaa cha lazima siku hadi siku ya watumiaji wengi, pamoja na mimi. Kwa wastani mimi hutumia kama masaa kumi kwa siku kutumia huduma - bila kusema, mimi ni mtumiaji premium- haswa wakati ninafanya kazi, lakini pia wakati nilipaswa kwenda nje kuendesha safari zangu za kila siku.

Tayari nilisema katika nakala yetu kuhusu jinsi ya kufunga Ubuntu MATE 15.05: Siwezi kuishi bila Spotify, kama watumiaji wengi wa Linux ulimwenguni, lakini sasa kuwa nayo kwenye Linux wale wetu ambao tuliitumia kwa muda tumepata shida kidogo. Uovu huu mdogo unachochewa na kumalizika kwa muda wa vyeti vya kuaminika kwenye Linux, ambayo ilirudisha ujumbe kwamba kifurushi hakikuwa salama kutoka kwa wastaafu. Ikiwa hii pia ni kesi yako, usijali, kwani tutakuonyesha jinsi ya kusasisha cheti cha uaminifu cha Spotify katika Ubuntu, na kwa bahati mbaya kufanya usanikishaji safi ikiwa hauna mpango huo.

Jinsi ya kusasisha ufunguo wa Spotify GPG

kwa sasisha ufunguo wa Spotify GPG lazima tuendelee maalum. Tunafungua terminal na ingiza amri ifuatayo:

sudo apt-key adv --keyserver hkp://keyserver.ubuntu.com:80 --recv-keys D2C19886 

sudo apt-get update

Hautahitaji kuongeza hazina tena; tunachofanya ni kusasisha ufunguo. Kwa kuzingatia kitu pekee ambacho tumebaki ni kurekebisha orodha tena ili ufunguo wa GPG uwe wa kisasa.

jenga ubuntu 2

Jinsi ya kusakinisha Spotify kutoka mwanzo

kwa sakinisha Spotify kutoka mwanzo hatua tunazopaswa kufuata ni rahisi sana. Ili kufanya hivyo tunafungua terminal na kutekeleza amri zifuatazo:

sudo apt-key adv --keyserver hkp://keyserver.ubuntu.com:80 --recv-keys D2C19886 
echo deb http://repository.spotify.com stable non-free | sudo tee /etc/apt/sources.list.d/spotify.list
sudo apt-get update
sudo apt-get install spotify-client

Na kwa hii itakuwa ya kutosha, haipaswi kuwa na shida kuwa na Spotify iliyosanikishwa kwenye Ubuntu na kitufe kilichosasishwa. Njia nyingine ambayo unaweza kujaribu ikiwa suluhisho tulikupa kwanza haifanyi kazi kwako - ilinifanyia kazi - ni futa programu na ufute hazina kufanya usakinishaji safi wa Spotify. Data yako ya mtumiaji haipaswi kupotea wakati unasanidua, kwa hivyo kila kitu kinapaswa kukaa mahali wakati unasakinisha tena.

Tuambie uzoefu wako ikiwa unafuata hatua hizi kwenye maoni.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 6, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Daniel alisema

    MKUU !!!!!!!! Baada ya kusasisha Linux MInt 17.1, sikuweza kusakinisha zaidi Spotify, nilikuwa nikitumia kicheza wavuti lakini sio sawa. Na leo kufuatia hatua hizi nimeweza kuiweka tena, na pia ningeweza kuiweka kwenye PC zingine 2 ambazo zina Ubuntu 14.04, ambapo sikuweza kuiweka pia.
    Asante !!!!!!!!!!!!

  2.   Carlos alisema

    Ninaendelea na shida nina Elementary Os LUna ya x64 na siwezi kufungua spotify napata kosa hili

    spotify: kosa wakati wa kupakia maktaba za pamoja: libudev.so.1: haiwezi kufungua faili ya kitu kilichoshirikiwa: Hakuna faili au saraka kama hiyo

  3.   julia alisema

    Siwezi kusanikisha spotify, inauliza kitufe cha gpg na siwezi kuandika chochote.

  4.   Rodrigo alisema

    Ili kusasisha kitufe cha gpg lazima ufungue kituo na uweke amri hapo juu.

  5.   Daniel alisema

    Halo. Nina shida na Spotify: haitafunguliwa. Nimetaka kuiweka tena, kuitengeneza, nk, na sijaweza. Ninapata ujumbe ufuatao:

    E: Kiingilio 1 kilichoainishwa vibaya katika orodha ya faili /etc/apt/source.list.d/spotify.list (Sehemu)
    E: Orodha za fonti hazingeweza kusomwa.

    Natumahi unaweza kunisaidia. Asante

  6.   luka alisema

    hi, nina shida inayosema haikuweza kupata kifurushi cha mteja wa spotify