Jinsi ya kufunga Lubuntu 16.04 Xenial Xerus

Jinsi ya kufunga Lubuntu 16.04

Kuendelea na duru ya usanikishaji, leo lazima tuchapishe kuhusu jinsi ya kufunga Lubuntu 16.04. Hivi karibuni nilinunua kompyuta ambayo sio ghali sana, lakini yenye nguvu zaidi kuliko Acer Aspire One D250 yangu ndogo. Ikiwa singenunua kutengenezea zaidi, bila shaka ningekuwa nikitumia Lubuntu 16.04 kama mfumo wa uendeshaji. Lubuntu hutumia LXDE kama mazingira yake ya picha, ambayo inafanya kuwa mfumo mwepesi sana ambao unafanya kazi haswa kwenye kompyuta ndogo. Pamoja na Xubuntu, ni moja ya mapendekezo yangu wakati mifumo mingine haifanyi kazi vile vile tungependa.

Kama tulivyofanya na mifumo mingine ya uendeshaji hadi sasa, katika mwongozo huu mdogo tutakuonyesha jinsi ya kusanikisha Lubuntu 16.04 LTS Xenial Xerus na os tutapendekeza mabadiliko kadhaa, ingawa wengi wao tunapendekeza pia katika ladha zingine za Ubuntu. Pia, Lubuntu sio inayoweza kubadilishwa kama usambazaji mwingine, lakini kitu kinaweza kufanywa kila wakati.

Hatua za awali na mahitaji

  • Ingawa kawaida hakuna shida, chelezo inapendekezwa ya data zote muhimu ambazo zinaweza kutokea.
  • Pendrive itahitajika USB 8G (endelevu), 2GB (Moja kwa moja tu) au DVD ya kuunda Bootable ya USB au DVD ya Moja kwa moja kutoka ambapo tutasakinisha mfumo.
  • Ikiwa unachagua chaguo lililopendekezwa kuunda USB inayoweza kutolewa, katika kifungu chetu Jinsi ya kuunda Ubuntu bootable kutoka Mac na Windows una chaguzi kadhaa zinazoelezea jinsi ya kuunda.
  • Ikiwa haukufanya hapo awali, utahitaji kuingia kwenye BIOS na ubadilishe mpangilio wa vitengo vya kuanza. Inashauriwa kwanza usome USB, kisha CD na kisha diski ngumu (Floppy).
  • Ili kuwa salama, unganisha kompyuta kwa kebo na sio kwa Wi-Fi. Ninasema hivi kila wakati, lakini ni kwa sababu kompyuta yangu haijaunganishwa vizuri na Wi-Fi mpaka nitakapofanya marekebisho yake. Ikiwa sikuiunganisha na kebo, ninapata hitilafu kupakua vifurushi wakati wa kusanikisha.

Jinsi ya kufunga Lubuntu 16.04

  1. Mara tu Bootable ya USB au CD ya moja kwa moja imeingizwa na kuanza kutoka kwa mmoja wao, tutaingia kwenye eneo-kazi la Lubuntu, ambapo utaona njia ya mkato ambayo itazindua usakinishaji. Sisi bonyeza mara mbili juu yake.

Sakinisha-Lubuntu-16-04-0

  1. Jambo la kwanza tutakaloona itakuwa lugha ya usanikishaji, ambayo itatuwezesha kuona usakinishaji katika lugha yetu na, baadaye, mfumo utakuwa katika ile tuliyochagua wakati huu. Tunachagua tunayotaka na bonyeza «Endelea».

Sakinisha-Lubuntu-16-04-1

  1. Ikiwa hatujaunganishwa kwenye mtandao, kwenye dirisha linalofuata itatuambia tufanye hivyo. Inastahili kufanywa na inafaa kupitia kebo, sio Wi-Fi. Ninakuambia hivyo kwa sababu, kama nilivyosema katika hafla tofauti, lazima nifanye marekebisho kadhaa ili ishara yangu isikatwe.
  2. Katika dirisha linalofuata tunaweza kupakua programu ya mtu mwingine, kama ile ambayo itaturuhusu kucheza MP3, na visasisho wakati tunasakinisha. Ninapendekeza uangalie visanduku vyote viwili, lakini zaidi kusanidi visasisho wakati mfumo unasakinishwa. Tusipofanya hivyo, kutakuwa na vitu ambavyo havitafanya kazi, kama msaada wa lugha yetu.

Sakinisha-Lubuntu-16-04-2

  1. Hoja inayofuata ni moja ya muhimu zaidi, lakini kile tutakachofanya kitategemea hali ya kila mmoja. Ikiwa hauna kitu chochote kilichosanikishwa, kitu ngumu lakini inaweza kuwa na thamani ikiwa, kama mimi, ukiiweka kwenye mashine halisi, utaona picha haswa kama ifuatayo. Ikiwa umeweka mfumo mwingine, utaona chaguzi nyingi zaidi: ikiwa hautaki kusumbua vitu, ni bora kuchagua chaguo la kufuta diski nzima na kuiweka tena, kusasisha mfumo au, ikiwa tayari ulikuwa na Windows, tumia chaguo kwa boot mbili. Kutoka kwa chaguo "Chaguzi zaidi" tunaweza kukuambia wapi kuiweka, wakati huo huo tunaweza kuunda sehemu tofauti.

Sakinisha-Lubuntu-16-04-3

  1. Mara tu aina ya usanidi imeamuliwa, tunakubali kwa kubofya "Endelea".

Sakinisha-Lubuntu-16-04-4

  1. Tunachagua eneo letu na bonyeza "Endelea».

Sakinisha-Lubuntu-16-04-5

  1. Tunachagua lugha ya kibodi na bonyeza «Endelea». Ikiwa hatujui mpangilio wa kibodi yetu, tunaweza kuipata moja kwa moja, ambayo itabidi bonyeza "Tambua mpangilio wa kibodi" na bonyeza kitufe kinachoomba.

Sakinisha-Lubuntu-16-04-6

  1. Moja ya hatua za mwisho itakuwa kuonyesha jina la mtumiaji na nywila. Mara tu inapoonyeshwa, bonyeza "Endelea».

Sakinisha-Lubuntu-16-04-7

  1. Tunasubiri.

Sakinisha-Lubuntu-16-04-8

Sakinisha-Lubuntu-16-04-9

Sakinisha-Lubuntu-16-04-10

  1. Na mwishowe, bonyeza "Anzisha upya".

Mapendekezo

Kwa kuwa sio mfumo unaoweza kusanidiwa kama ladha zingine za Ubuntu, ushauri pekee ambao ningepeana katika usambazaji nyepesi ni kupata Kituo cha Programu cha Lubuntu, ingiza kichupo cha "Imewekwa" na uone kile tunachotaka kuondoa. Kwa upande mwingine, ningefunga pia kila kitu nitakachotumia, kama GIMP, Shutter na Clementine.

Umejaribu tayari? Nini unadhani; unafikiria nini?

 

download


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 45, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Alonso Alvarez Juarez alisema

    Hakuna shaka kwamba Linux ni mfumo wa uendeshaji wa siku zijazo

  2.   Alonso Alvarez Juarez alisema

    Na mtandao wa vitu

  3.   Beliali alisema

    ami hunipa kutofaulu baada ya kusanikisha na kuanza tena, inasema: / dev / sda1: safi, faili 124700/9641984, 1336818/38550272 vitalu

    Nimejaribu mara kadhaa, nimeweka pendrive na mfumo uliowekwa, imewekwa katika kila kitu cha kufuta na kusanikisha hali na ninapoanza upya ninabadilisha chaguo la boot kwenye diski ngumu kwenye bios lakini hakuna kitu ... kosa sawa kila wakati.

    Mapendekezo?

    1.    q3aq alisema

      Angalia, yako ni kukuambia juu ya kitu chochote isipokuwa nzuri. Jambo zuri ni kwamba umenipata katika hali nzuri leo, kwa hivyo nitaelezea.

      Unaangalia ujumbe na unadhania kiatomati kuwa ni kosa. Hii sijui ikiwa itakutokea kwa sababu haujui Kiingereza au kwa sababu huna maarifa mengi ya kompyuta, lakini kimsingi ujumbe unasema kuwa kizigeu cha «/ dev / sda1» ni safi ya makosa (ndio, kinyume chake ya kile ulichofikiria) tayari Inayofuata inakuonyesha idadi ya faili na vizuizi ambavyo vinatunga, hakuna zaidi, namaanisha, huna shida. Kwa njia, ujumbe huo unaonekana kwetu sote (angalau kwenye kompyuta zangu zote).

      Ili kueleweka, hii ni kana kwamba mwisho wa usanidi ujumbe "Usakinishaji umekamilishwa kwa ufanisi" unaonyeshwa na mtu huenda na kusema: "Ninapata hitilafu mwishoni mwa usakinishaji", xD

      1.    Beliali alisema

        Asante kwa kunielezea, lakini skrini inabaki nyeusi na ujumbe huo na kutoka hapo haitoki au kuanza upya au chochote mwishowe nimeweka 15.10 ya lubuntu na anasa .. kwa njia ya kiwango cha kompyuta yangu samahani

        1.    q3aql alisema

          Kweli, ni ajabu kwamba hauanza, kwa hivyo lazima iwe kwa sababu nyingine kwamba haifanyi kazi, kwani huo ni ujumbe wa kawaida ambao huonekana wakati ext3 / 4 inatumiwa kama mfumo wa faili. Ikiwa unatumia kwa mfano XFS haionekani.

          Kwa njia, je! Unaweza kusimamia Ubuntu 16.04 LTS LiveCD bila shida yoyote (ambayo ni sehemu ya eneo-kazi)? au inafanya kazi?

          1.    Beliali alisema

            Ni laptop ndogo ya asus bila cd na processor ya Intel Atom na 2 gb ya kondoo mume. Nimefanikiwa kusanikisha 15.10 na pendrive na inakwenda vizuri sana kwa hivyo sitaigusa hata hivyo nimefikiria kuwa Ubuntu 16 lazima ichukue mengi kwa kompyuta ndogo hii. asante sana kwa kujibu 🙂


        2.    q3aql alisema

          Lakini wacha tuone, hata ikiwa haina CD, kutoka kwa kile unaniambia, umefungua LiveCD (inaitwa kama hiyo kwa mazoea) kutoka kwa USB. Na kwa njia ile ile ambayo umeanza 15.10, unaweza kuanza 16.04 na ndio sababu ilikuuliza ikiwa desktop inaweza kuipakia.

          Pia, ninaposema Ubuntu namaanisha anuwai yake (X / K / Lubuntu) ambayo mwishowe ni sawa lakini na eneo-kazi tofauti.

          1.    Beliali alisema

            ilikuwa inaenda nyeusi, haikuanza hata kwa kuijaribu bila kusakinisha. Kabla nilikuwa na toleo la 14.04 la lubuntu leo ​​nilijaribu kusasisha saa 16 lakini hakuna bahati.


        3.    q3aql alisema

          Hasa, ndivyo nilimaanisha. Kweli, lazima iwe kutokubaliana na dereva wa picha au kitu kama hicho, ukweli ni kwamba yako ni angalau ya udadisi.

          1.    Beliali alisema

            kisichonitokea…. Asante kwa XDDD, ukweli ni kwamba nimefanya mini-laptop kuwa nzuri sana.


      2.    7182 alisema

        Ndio kosa, kitu kama hicho kinanitokea, baada ya usanikishaji safi ujumbe huo unaonekana kwenye skrini nyeusi dev / sda5 faili safi ####, vitalu #### na kutoka hapo haifanyiki, haifanyi chochote , Anza upya tu kwa kupiga ctrl + alt + kufuta. Nilisoma kwamba inaweza kuwa msaada wa picha za Intel hausanidi kwa chaguo-msingi (haswa kwenye vitabu vya wavu), kwani wakati wa kuwasha katika hali ya urejesho inaingia kwenye hali ya picha ya msingi, kitu kama "mode salama ya windows"

        Nimekuwa nikitumia Lubuntu tangu 12.04 na sikuwahi kupata shida yoyote, isipokuwa 14.04 ambayo haikuweka huduma ya mtandao kwa msingi.

        Emachines em250 netbook

    2.    Sanaa-2 alisema

      Nilikuwa na shida sawa lakini tayari nilitatua, ninaelezea kwenye kiunga kifuatacho:

      http://www.taringa.net/comunidades/ubuntuparataringeros/9604527/Solucion-XUbuntu-no-bootea-luego-de-reinicio-de-instalacion.html

    3.    mike alisema

      angalia, ingiza hali ya kutokufa katika terminal, andika amri ifuatayo «sudo lshw» itakuuliza nywila ya msimamizi katika habari ambayo inakuonyesha, tafuta kumbukumbu ya «Dispaly» na uone aina ya chip, kitu kama hii
      «-Kuonyesha: 0
      maelezo: mtawala anayeendana na VGA
      bidhaa: Simu Mdhibiti 945GSE Mdhibiti wa Picha Jumuishi
      muuzaji: Intel Corporation
      kitambulisho cha mwili: 2 »

      Kwa kuwa unayo habari hii, google kupata aina ya dereva na jinsi ya kuiweka.

      shida ni kwamba dereva wa video ambayo imewekwa na shambulio-msingi wakati unapoiweka na itakuruhusu kuendesha video vizuri

  4.   Xavier alisema

    Vile vile vimenitokea, inaweka lakini haipitii skrini nyeusi na hadithi ile ile.

    1.    Beliali alisema

      Kama nilivyosema hapo awali, niliweka lubuntu 15.10 kwa sababu hiyo Javier, kama q3aql inavyosema lazima iwe aina ya kutokubaliana…. kujua ... lakini vizuri isipokuwa ujue kuwa sio wewe tu au hujafanya chochote kibaya, nilitumia siku nzima kujaribu tena usanikishaji baada ya usanikishaji hadi nitaweka 15.10

  5.   jimmijazz alisema

    Ndio, wakati wa kuanza chaguo lolote la buti Bios Bug # 81 inaonekana. Inaweza kusanikishwa, lakini ikiwa imeanza tena, ujumbe uliotajwa hapo juu unaonekana na haufanyiki kutoka hapo.
    Pia nina chembe na 2Gb, kesho tutaona ni nini kitatokea na 15.10

    1.    Beliali alisema

      15.10 bila shida 🙂 inaendelea vizuri

    2.    Xavier alisema

      Kweli, ilibidi kusanikisha Lubuntu 14.04 (napenda toleo la LTS) na kila kitu ni sawa. Ni aibu nilitaka kujaribu Lubuntu 16.04. Kwa njia hii ilinitokea katika Kitabu cha Acer Aspire One Netbook kutoka miaka 6 iliyopita, kwa hivyo nashangaa kuwa ni kutokubaliana kwa sababu kwa sababu ya zamani haipaswi kuwa na shida nyingi. Kwa njia, nimeweka Ubuntu 14.04, Xubuntu 14.04, Manjaro, Linux Mint (siwezi kukumbuka toleo) na Trsiquel 7, ambayo niliipenda lakini kwa kusikitisha sikuweza kupeleka picha kwa projekta kwa hivyo ilinibidi kusanikisha Lubuntu ...

      1.    Xavier alisema

        Samahani, jibu lilikuwa kwa Belial, nilichanganya mnyororo.

        1.    jimmijazz alisema

          Mwishowe niliweka Lubuntu 14.04, na bila shida. Lakini ujumbe wa Mdudu wa Bios uliendelea kujitokeza. Kisha ilifanya kazi vizuri.
          Lakini niliamua kusanikisha Ubuntu Mate 16.04, ili kuona nini, ujumbe wa BIOS pia ulionekana, lakini imewekwa kwa usahihi, na ndio ninayotumia sasa hivi

  6.   Armando alisema

    Kosa sawa na kwa toleo sawa. Wacha tuone ikiwa nitajaribu toleo la 15.10. Hitilafu ilionekana na dereva wa wireless.

  7.   q3aql alisema

    Armando, Belial na jimmijazz unaweza kujaribu toleo la "Mbadala" ikiwa inafanya kazi, toleo hilo linabeba vitu vichache na nadhani huenda bila kuongeza kasi ya picha iliyowezeshwa na chaguo-msingi, kwani ni kwa kompyuta zilizo na rasilimali chache, labda hiyo itasuluhisha shida ya buti . Isos ni hizi:

    http://cdimages.ubuntu.com/lubuntu/releases/16.04/release/lubuntu-16.04-alternate-i386.iso
    http://cdimages.ubuntu.com/lubuntu/releases/16.04/release/lubuntu-16.04-alternate-amd64.iso

    PS: Kwa njia, kitu kimoja kilinitokea na daftari ya Acer ambayo rafiki yangu aliniletea, kwa hivyo nitajaribu pia ikiwa inafanya kazi na "Mbadala".

    1.    Armando alisema

      Haikunifanyia kazi: / Lakini niliweka toleo la 15.10 na kubwa (Y)

    2.    Xavier alisema

      Subiri 16.04.1

      1.    Beliali alisema

        Kwa sasa na 15.10 Deluxe. Kwa maoni yangu ya unyenyekevu, je! Utangamano na unyenyekevu havipaswi kutawala kwa kompyuta za zamani, zenye rasilimali duni? Namaanisha Lubuntu kwa kweli, toleo jipya litakuwa sawa lakini sio mimi tu ambaye sitakuruhusu usanikishe.

        1.    jimmijazz alisema

          Katika toleo la ALTERNATE sikuweza kuanza bila kusanikisha, na sikuweka. Nadhani nitashikamana na MATE, ambayo kwa sasa naona inafanya kazi vizuri sana

  8.   Jorge Cedi Madina alisema

    Ili kujua ni kwanini kompyuta yako haianza, unapaswa kukagua magogo, Ctrl + Alt + F1
    Inaonekana kwamba katika hali nyingi haisakinishi madereva ya kadi ya video, ambayo imewekwa na
    Sudo apt-get kufunga xserver-xorg-video-intel (kwa kadi ya michoro ya Intel)

  9.   Anthony alisema

    Habari
    Ninapojaribu kusanikisha Lubuntu 16.04 LTS kutoka USB kwenye Acer Aspire One AOD250, inaendelea kulala mode. Lazima nigonge kitufe cha nafasi ili kuangaza tena.
    Ukweli ni kwamba inachukua kidogo sana kurudi kwenye hali hii, kunizuia kumaliza usanidi
    Sijui ni kwanini hii inatokea
    Shukrani

  10.   Josan 2 alisema

    Shida na Lubuntu 16.04 ni kwamba kwa msingi haisakinishi madereva ya picha za Intel, kwa hivyo shida.

    Ikiwa ni kitabu cha wavu na tayari tumeiweka lakini haianzi, lazima tuanze na kitengo cha usanikishaji na kwenye skrini ya kwanza tunatoa F6 na kuamsha chaguo la nomodeet

    Kufanya hii huanza kwa hali ya 800 × 600. Lakini mara tu huko tunaweza kwenda kwenye diski kuu ambapo tunasakinisha Lubuntu na kutafuta faili ya grub.cfg, ambayo labda itakuwa kwenye folda / media / (disk uuid) / boot / grub

    Tunabadilisha grub.cfg na haki za mizizi na hapo tunabadilisha mahali ambapo 'kimya kimya' kinaonekana kwa kuweka 'nomodetet ya kimya kimya'. Tunahifadhi mabadiliko, tunawasha upya, tunaondoa pendrive ili iweze kuifanya kutoka kwa diski ngumu na hii Lubuntu yetu itaanza katika hali 800 × 600

    Ili kusuluhisha shida na picha, lazima usakinishe madereva ya picha za Intel na agizo hili:

    Sudo apt-get kufunga xserver-xorg-video-intel

    Mara tu ikiwa imewekwa tunabadilisha faili ya grub.cfg na haki za msimamizi

    kipeperushi cha sudo / boot/grub/grub.cfg

    na mahali tunapoweka 'utulivu splash nomodeset' tunaweka 'splash tulivu' tena na kuokoa mabadiliko.

    Kisha tunaanza tena na grafu inapaswa kufanya kazi kwa usahihi.

    1.    Anthony alisema

      Josan 2, asante sana lakini haifanyi kazi kwangu.
      Kitabu kinarudishwa katika hali ya kulala, hibernated au najua ...
      Ukweli ni kwamba wakati huo kwa nadharia inaanza kusanikisha mfumo wa uendeshaji, ambayo haipaswi kuzungumzwa bado (kutoka kwa maoni yangu)
      Jambo la kuchekesha ni kwamba na Lubuntu 14.04 LTS haitokei kwangu
      Ikiwa kitu kinakutokea, niambie
      Shukrani

  11.   jousseph alisema

    Ilinipa kosa hilo katika mwenzi wa kibinadamu na haikuniruhusu niondoke hapo pia, iliniambia ctrl + d kurekebisha kitu ambacho kilikuwa kibaya katika mfumo wa faili kwa kile nilichokuwa nikijaribu kurekebisha kilikaa hapo na hakuna kitu kingine chochote, kwa hivyo Niliweka tena kila kitu Lakini kwa njia tofauti ninajielezea kwa siku kadhaa nimegundua kuwa ubuntu16.04 na dawati zingine zina mdudu wakati wa kusanikisha katika hali ya LIVE na desktop wazi na vizuizi vimewekwa, kwa hivyo niliwasha upya na nikamwambia aingie tu sakinisha mara moja bila kuingia kwenye sehemu za eneo-kazi na kuweka juu na shida tayari, nadhani ni michakato wazi ambayo inazuia usanidi sahihi na usanidi wa ubuntu na bidhaa kutoka 16.04 kwa hivyo katika hali safi ya usanikishaji haifanyi michakato hii yote na hakuna shida wakati wa kusanikisha nasema kwa sababu makosa yamenitokea katika mazingira yote kutoka ubuntu, kde ya kawaida kuoana na inaonekana ndio sababu nilijaribu kama hiyo

    Kwa upande mwingine, hitilafu pia hutokea kwamba hutatua vile vile na hiyo ni kwamba toleo hili la ubuntu 16.04 huleta mdudu kwenye kadi zingine za wifi ambazo hukata na kurudi na kuungana na mtandao, inaonekana kutofaulu kwa programu inayodhibiti mtandao katika Ubuntu inayoitwa meneja wa mtandao kama hii kwamba unapaswa kusanikisha nyingine ambayo inafanya vivyo hivyo na kuboreshwa ambayo haileti mdudu huyo na ni WICD wanafanya usanikishaji wa kupata wicd kisha upate upya wa meneja wa mtandao wa autoremove kuanza na lini kuingia kwenye desktop wanaingia kwenye menyu wanafanya mpango wa wicd ambao huleta wifi kijani hufungua kiunganishi cha unganisho kwa wifi yako wanaowapa kuungana na wifi zao wanaweka nywila na voila wataweza kuzunguka bila shida.

  12.   Marcelo alisema

    Halo, kitu kile kile kilinitokea, nina msi L1300 mini netbook na atomi n450 na giga ya kondoo dume, kila wakati ninatumia lubuntu tangu 12.04 na na 16.04 ndio ya kwanza ambayo nilikuwa na shida nayo, niliweka xubuntu 16.04 na ilifanya kazi lakini kwa ladha yangu ni polepole, kwa hivyo niliishia kusanikisha zorín 9 lite inayotumia lxde na ni lts na ukweli ni kwamba inafanya kazi vizuri sana, vizuri zaidi kuliko na lubuntu 14.04. Nitabaki na zori kisha 😉

  13.   Sergio Mejia alisema

    Halo, nimeweka lubuntu 16.04 tu na nina shida kuunganisha printa yangu, inaniambia kuwa huduma haijaunganishwa

  14.   Carlos Pretini alisema

    Halo baada ya kusanikisha lubuntu 16-04 Nimemaliza wifi inagundua mitandao lakini siwezi kuunganisha ninaweka nenosiri langu na hakuna kitu na sio kaunta mbaya kwa sababu kwenye kompyuta ya jirani ya jirani na lubuntu 15.10 inafanya kazi inaunganisha haraka
    Ikiwa unaweza kunisaidia, nakushukuru. Asante.

  15.   Marcelo alisema

    Na lubuntu 16.04.1 shida hiyo imeisha. Sasa inaweza kusanikishwa na kuanza kwenye kompyuta yoyote

  16.   eloise86 alisema

    Asante Jousseph!
    Nilikuwa na shida na wifi na nilijaribu kutumia apt-get kufunga wicd amri, lakini haikufanya kazi. Kwa hivyo nilikwenda "Kituo cha programu cha Lubuntu", nikapata mdudu (nadhani inamaanisha kifurushi) na kutoka kwenye kikapu kiliiweka. Nilianza upya na… voilà! Nilikuwa na mameneja 2 wa mtandao, nilikata mtandao na nikaunganisha tena kwa msimamizi wa "kijani". Nyingine, hadi sasa, wala fu! Mwishowe, sikujaribu kuondoa kifurushi cha meneja wa mtandao na "apt-get autoremove network-manager", nilifanya hivyo kwa kujifunza kutumia "Synaptic Package Manager" na kuondoa (sio kabisa, ikiwa) mtandao- meneja niliyeona imewekwa alama.
    Samahani hadithi hii, lakini kwa kuwa nimekuwa nikivinjari kwa muda bila kuelewa jargon inayotumiwa katika vikao vya watu hawa wa hali ya juu, hakika mtu ana kiwango sawa cha "dummie" na anahitaji suluhisho la kutokuachana na Linux / GNU wamekuwa sahihi katika mwisho ikiwa sio hivyo, ninaacha pweza).
    Hi!

  17.   Toni alisema

    Je! Unapendekeza kwa Acer NX.G11EB.002 (Intel Celeron N3050; 2 GB DDR3L SDRAM; 32 GB SSD) ??
    Skrini ya kugusa bado itafanya kazi vizuri na unganisho zote za USB na Kadi ya SD?

  18.   mlinzi alisema

    Halo kila mtu nina shida wakati wa kusanikisha lubuntu 16.10 toleo la hivi karibuni la hii wakati wa kuchagua na kufanya hatua zote hakuna shida lakini mfumo unanipa kosa hili GRUB INSTALLATION IMESHINDWA hii ndio picha http://subefotos.com/ver/?2630d993357183085cd0a7b1d7dc28e5o.jpg Sijui ni nini kinatokea nataka kuiweka kwenye kompyuta ndogo na 80 gb ya diski ngumu na 2 ya kondoo mume sijui nitafanya nini nimejaribu na LXLE iliyobeba sana, sijaweka watt, debian lxde naweza sio kwa maandishi ya Kihispania, trisquel mini Zimepitwa na wakati siwezi kusanikisha chochote, peremende pia imebeba sana.

    Nashukuru msaada wako tafadhali

    1.    smypmoid alisema

      Nina shida sawa

  19.   smypmoid alisema

    Halo, ninajaribu kusanikisha Lubuntu 16.04 kwenye ACER ASPIRE 5750G, kila wakati napata kosa sawa wakati wa usanikishaji. "Haikuweza kusakinisha kifurushi" grub-pc "katika" / target / ". Mfumo uliowekwa hautaweza kuanza bila kipakiaji cha boot cha GRUB.

    Nimefuta vizuizi vyote, nimeunda kizigeu cha Msingi / dev / sda1 ambacho ninapanda kama / na ndani ya kizigeu kilichopanuliwa / dev / sda3 ambacho ninapanda kama / nyumbani na ubadilishaji.

    Nimeunda meza mpya ya kizigeu ya aina msdos.

    Lakini inaendelea kushindwa.

    Nimejaribu kufanya usakinishaji chaguo-msingi ambao unafuta diski nzima na kusanikisha kila kitu kwenye kizigeu kimoja, na haifanyi kazi pia.

    Nimebadilisha meza ya kizigeu kuandika GPT. na hakuna chochote.

    Nimebadilisha BIOS ili SATA iwe aina ya IDE.

    Siwezi kufikiria kitu kingine chochote cha kufanya.

    Jambo ni kwamba ikiwa nitaweka Ubuntu, usanikishaji unafanywa kawaida, lakini Lubuntu hakuna njia.

    Mawazo yoyote?

  20.   Joshua kwa alisema

    Halo nina shida na ni kwamba wakati ninajaribu kuanzisha lubuntu 14.04 kutoka kwenye dvd lakini skrini inabaki nyeusi na kutoka hapo haifanyiki, ningependa kujua ni nini ninachoweza kufanya kuirekebisha au ikiwa dvd ilikuwa mbaya kuchomwa moto?
    Asante sana mapema.

  21.   willigmlly alisema

    Sakinisha lubuntu 16.04 na inafanya kazi vizuri labda nzito kidogo kuliko 14.04 kosa pekee linalonipata ni skype wakati unataka kutoa simu ya video mnamo 14.04 ilifanya kazi vizuri, kwa hii inaniambia kosa lisilojulikana na inaanza tena mtu huyo huyo huyo ?

  22.   huru alisema

    Halo, asante kwa mchango, ni sawa maadamu hakuna makosa. Nina acer kutamani 5720z ambayo nimefuta kabisa HDD kutekeleza usanidi wa Lubuntu. toleo la LIVe linanifanyia kazi mara kwa mara. wakati mwingine na aikoni ya kusakinisha, wakati mwingine bila hiyo, wakati mwingine na bar ya kuanza, na wakati mwingine bila hiyo. Jambo ni kwamba wakati ninapata kila kitu kamili na ninapeana kusakinisha, kwa sasa "nadhani" kwamba inakamilisha kunakili na kuanza kusanikisha (nadhani grub kwanza) kompyuta inafungwa. Ninajaribu kuianza bila usb ya usanikishaji na inaniambia kuwa hakuna diski inayoweza kuwashwa, kwamba ninaingiza diski na bonyeza kitufe. (Hapa ndipo ninaposema kwamba kila kitu kimeenda kuzimu)

    Vizuri sasa vitu ambavyo nadhani ninahitaji: Jaribu kuisakinisha kutoka kwa cd ili uone ikiwa itakuwa kitu cha usb ambacho nimejaribu.
    Nimejaribu kufunga grub kwenye sda1 au sda2 (kuiweka) ukweli ni kwamba sielewi hii lakini nilifanya kwa kuangalia mwongozo. Lakini amri ya kufunga-grub haifanyi kazi. kwa hivyo siwezi kuiweka kwa njia hiyo.
    - Hata ikiwa sina OS, ninaweza kufunga grub?

    Ninahitaji msaada, tayari nimebadilika kutoka Hdd ikiwa tu hiyo ilikuwa kosa. Ikiwa mtu atanipa dalili yoyote nitajazwa na tumaini.

  23.   Pablo alisema

    Mchana mzuri, mtu anajua jinsi ya kusanikisha kikundi mwenyewe kutoka kwa terminal ya LXTerminal