Jinsi ya kusanikisha upya katika mazingira ya picha ya Ubuntu wakati desktop haitapakia

Ubuntu desktop haitapakia.

Moja ya mende mara kwa mara katika Ubuntu ni kwamba ghafla, baada ya kuingia kwa mtumiaji wetu, dawati kutoka Ubuntu haina mzigo na tunaweza tu kuona mandharinyuma ya eneo-kazi lakini hatuwezi kufanya chochote, kama tunaweza kuona kwenye picha ya juu ya chapisho. Mdudu huyu kawaida huonekana tunapojaribu kusasisha Ubuntu na, kwa sababu yoyote, sasisho ni nusu au haliwezi kufanywa kabisa.

Inaweza kuonekana kama kosa ngumu kurekebisha, lakini hakuna chochote kilicho mbali na ukweli, tunaweza kuirekebisha kwa urahisi kusakinisha tena mazingira ya picha Ubuntu na muhimu zaidi, bila ya kulazimika kupangilia na kwa hivyo kupoteza faili zetu zote.

Kuweka upya mazingira ya picha

kwa rejesha mazingira ya picha Kutoka kwa Ubuntu tunahitaji kufikia kituo, lakini ni wazi hatuwezi kwani kikao hakipaki. Suluhisho ni rahisi. Tunapokuwa mahali ambapo desktop haina mzigo, tunaweza kuingia hali ya terminal, kubonyeza funguo ctrl + alt + F2. Mara tu ndani, mfumo utatuuliza tuingie jina la mtumiaji na nywila. Tunapoanza kikao chetu, tunaweza kujiandaa kuweka tena mazingira ya picha.

Jambo la kwanza tunalopaswa kufanya ni kuingia katika hali ya superuser kupitia:

sudo su

Hatua inayofuata ni kusanidi vifurushi vyote vya Ubuntu ambavyo vimekuwa kufunguliwa lakini haijasanidiwa. Ili kufanya hivyo tunafanya mstari ufuatao:

dpkg - muundo -a

Basi tunaweka tena vifurushi vilivyowekwa hapo awali na:

kufunga-kupata -kwa

Los tunasasisha na amri mbili zifuatazo:

anayeweza kupata-update
upata-upgrade up-upgrade

Na kisha tunaweka tena kifurushi cha ubuntu-desktop, ambayo ni, tunaweka tena mazingira ya picha.

pata -pata kusakinisha -sanidi ubuntu-desktop

Tuondoe vifurushi visivyotumika y tunafuta faili za kupakua, mtawaliwa na amri zifuatazo:

fata-kupata autoremove
safi-safi

Kumaliza tunawasha tena mfumo kutoka kwa terminal kwa kukimbia:

reboot

Mara tu mfumo utakapoanza upya, Ubuntu itapakia tena eneo-kazi na kwa hivyo tunaweza kutumia mfumo wetu tena kana kwamba hakuna kitu kilichotokea.

 


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 26, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   1975. Mchezaji hajali alisema

    Nilipata suluhisho rahisi ambalo limefanya kazi vizuri kwangu. Nitakupa kiunga cha chapisho langu la blogi (iko katika Kigalisia lakini nadhani inaeleweka vizuri). Hapa ninakuachia:

    http://www.oblogdeleo.wesped.es/?p=1347

  2.   Kamui matsumoto alisema

    Hivi majuzi nilikuwa na shida iliyoisha hivi. Niliiweka tena lakini hakuna kitu kilichotokea. Angalia kila mahali jinsi ya kurekebisha. Hatimaye ilibidi kuiweka tena kabisa: c

  3.   Beatrice alisema

    ASANTE!

  4.   Sammaël Morgenstern alisema

    ASANTE SANA!!!!!! Niliweza kufikia na jina langu la mtumiaji na nywila licha ya ukweli kwamba kwa kanuni katika tty1 sikuichukua. Tayari ninaweka upya !!! 😀

  5.   Takumi alisema

    Nilipoteza mazingira ya picha kwa kusanikisha amd friera

  6.   Moja alisema

    Mimi Sudo su na inaniuliza nywila, ninaweka ile ambayo lazima iingie kila wakati na inaniambia kuingia sio sahihi

  7.   Moja alisema

    Mimi Sudo su na inaniuliza nywila, naipa aue iliyoingia kila wakati na inanipa kuingia vibaya

  8.   Jimmy torrez alisema

    badilisha mazingira ya eneo-kazi kutoka kwa Ubuntu 16.04 hadi Lxde na sasa siwezi kurudi kwenye umoja

    1.    Emanuel ruiz alisema

      Vile vile hufanyika kwangu lakini na mazingira ya mwenzi

  9.   1214. Mchezaji hajali alisema

    Salamu rafiki. Nina shida wakati wa kuingiza amri ya pili "dpkg -configure -a" inaniambia kuwa "dpkg imezuiwa na mchakato mwingine". Ningefurahi sana msaada wa mtu anayejua kitu juu yake.

  10.   Edgar Ilasaca Aquima alisema

    Ilinifanyia kazi pia, asante sana

  11.   zemogf alisema

    Hii ilinifanyia kazi wakati nilipoteza mazingira ya eneo-kazi:

    sudo su
    Sanifu ya Xorg

    Itatoa faili / root/xorg.conf.new, na usanidi chaguomsingi wa kompyuta yako
    Ili kuijaribu kwenye mfumo wako, endelea kuendesha:

    Xorg -config /root/xorg.conf.new -retro

    Ukiona gridi nyeusi na kijivu na mshale wa panya X, usanidi umefanikiwa.

    Ili kurudi terminal bonyeza Ctrl + Alt + F1 na Ctrl + C
    Nakili faili ya usanidi mahali pake na jina lake sahihi:

    sudo su
    cp / root/xorg.conf.new /etc/X11/xorg.conf

    reboot

    Nilichukua kutoka:

    http://www.ubuntu-es.org/node/183659#.WLTBSfl97cc

  12.   Walawi alisema

    Imenisaidia sana, asante

  13.   Andrew alisema

    Sina hata viazi vya linux, wakati wa kusasisha sasisho kwenye ubuntu16.04 nilipiga toasted na wakati wa kuanzisha tena skrini ya bluu kama chapisho linasema, kwa bahati nimepata msaada huu, kila kitu kinafanya kazi kwa usahihi. Asante

  14.   Jose luzardo alisema

    Mchana mzuri, ikiwa unaweza kunisaidia mimi ni msingi katika linux na ubuntu .. desktop ya umoja ya Ubuntu wakati wa kupitisha pointer hutegemea na hairuhusu nifungue chochote.

  15.   Jonathan alisema

    Fungua folda unayokwenda kwa timu ya bucas usr kisha ushiriki programu tafuta compiz unayokwenda kwenye desktop na ufungue umoja unaiamsha kupuuza maelezo na kila kitu kirudi katika hali ya kawaida. mazingira mazuri ya picha.

  16.   Eduardo Rodriguez alisema

    Asante, ilinifanyia kazi kikamilifu, asante tena.

  17.   Rafael alisema

    Inafanya kazi kwangu katika Linux Mint?

  18.   Jordi alisema

    Asante, ilitokea kwangu wakati wa kubadilisha distro. Imenifanyia maajabu !! (Kumbuka kwamba usemi @ apt-get - configure -a (huchukua hyphens 2 kabla ya kusanidi)
    Kazi nzuri !!

  19.   Alejo alisema

    Nilikuambia nilijaribu kusanikisha dereva wa nvidia ya wamiliki kwa kadi ya zamani ya picha lakini skrini ilizuiwa. Nilijaribu kusanikisha mazingira ya picha ya Ubuntu 16 lakini sikubali: dpkg -configure -a au "apt-get install -install ubuntu-desktop". Niliendelea kwa muda mrefu lakini inabeba tu kama nywila moja ya mtumiaji inavyoingia, inakubali lakini inarudi kwa hatua hiyo na haipakia desktop. Ninakusudia kujaribu 'sudo apt-kupata sasisho sudo apt-kupata kusakinisha ubuntu-desktop' kutoka tty kwani ninaweza kuiwasha na ctrl + alt + f2. Nisaidie! Je! Unapendekeza nini kuokoa mfumo wangu?

  20.   Christian Cortes alisema

    Amri dpkg -configure -a inakosa "-", ambayo ni, "dpkg -configure -a"

  21.   Sebastian alisema

    Ilifanya kazi kwangu, asante sana !!!

  22.   Gustavo Santos alisema

    Miguel Pérez !!! Shukrani nyingi.

  23.   Caeiro alisema

    Inafanya kazi vizuri. Kwa upande wangu, nina Ubuntuo 18, lakini desktop ilianza vizuri, ambayo ilitokea kwamba wakati nilijaribu kufungua dirisha lolote lingeanguka na kuwa polepole sana, mwishowe likaanguka.

  24.   Luiz cressoni alisema

    Asante sana! Imeokoa siku yangu !!!

  25.   Candice alisema

    Onyo… Weka kompyuta yako kwenye unganisho la ethernet kabla ya kujaribu hii… Na uwe na amri kwenye kifaa kingine. Karibu nilipoteza kiolesura changu na sikujua jinsi ya kuungana tena kwenye mtandao kumaliza kila kitu. Bahati nzuri ya kushangaza kwa upande wangu ilinisaidia kurudisha kila kitu. Sasa kila kitu hufanya kazi kama inavyopaswa. Nilidhani itabidi nitumie diski yangu ya OS kurejesha kila kitu tena…