Isaac

Nina shauku juu ya teknolojia na napenda kujifunza na kushiriki maarifa kuhusu mifumo ya uendeshaji wa kompyuta na usanifu. Nilianza na SUSE Linux 9.1 na KDE kama mazingira ya eneo-kazi. Tangu wakati huo nilikuwa na shauku juu ya mfumo huu wa uendeshaji, ukiniongoza kujifunza na kuuliza zaidi juu ya jukwaa hili. Baada ya hapo nimekuwa nikitafuta zaidi katika mfumo huu wa uendeshaji, nikichanganya na maswala ya usanifu wa kompyuta na utapeli. Hii imenisababisha pia kuunda kozi kadhaa za kuwaandaa wanafunzi wangu kwa vyeti vya LPIC, kati ya zingine.