Kiɗan YouTube: abokin ciniki na tebur mara izini don GNU/Linux
Tun daga shekarar 2023, mun sami dama mai kyau don gabatar da aikace-aikacen da ba na hukuma ba tare da tallafi don…
Tun daga shekarar 2023, mun sami dama mai kyau don gabatar da aikace-aikacen da ba na hukuma ba tare da tallafi don…
Kwanan nan na fara amfani da Kodi don sauraron kiɗa. Idan ba na yin ayyuka masu nauyi, kuma…
A farkon shekarar da ta gabata (2022) mun sanar da sakin FFmpeg 5.0 “Lorentz” sigar, sanannen software na kyauta…
Ofaya daga cikin yankuna ko wuraren da GNU/Linux yawanci ke ba da damar aikace-aikacen da yawa yawanci…
Plex ya kasance don tsarin tushen Debian/Ubuntu na ɗan lokaci yanzu, amma wannan abokin ciniki na tebur ba duka bane…
A ranar 21 ga Afrilu, KDE ta sanar da KDE Gear 22.04, saitin aikace-aikacen Afrilu 2022 waɗanda suka isa…
Bayan 'yan shekarun da suka gabata kamfanin Cupertino yana neman injiniya don haɓaka sabbin aikace-aikacen multimedia don Windows, don haka…
Idan ka ɗauki kanka a matsayin mai son kiɗa kuma cikakken mai son dandalin kiɗan Yaren mutanen Sweden, to ya kamata ka san yadda…
Aikin PipeWire ya bayyana ba tare da yin hayaniya ba, amma ya zama ɗaya daga cikin waɗannan ayyuka na musamman inda…
An fito da sabon sigar Ardor 6.9 kwanaki da yawa da suka gabata kuma wannan sigar ce wacce ta zo da ...
An sanar da ƙaddamar da sabon sigar mawaƙin DeaDBeeF 1.8.8 wanda yanzu shine…