Ubuntu Touch OTA-14 ya zo tare da mahimman ci gaba a cikin kyamararsa kuma yanzu yana ba mu damar ɗaukar hoto

Ubuntu Ta taɓa OTA-14

Na dogon lokaci, Ina so in gwada Ubuntu Touch, kuma mafi kyawun hanyar yin hakan, ina tsammanin, shine siyan PineTab. Na samu, Na riga na gwada Ubuntu Touch kuma na tabbatar da cewa yana da fitilu da inuwarta. Amma lokacin da na sayi kwamfutar hannu PINE64 kuma na shiga ƙungiyoyin tattaunawarsu, abin dariya ne ganin yadda za mu ɗauki hotunan na'urar don mu iya aika abin da ke faruwa. Wannan ba zai zama dole ba bayan ƙaddamar da OTA-14 daga Ubuntu Touch.

Ina tsammanin akwai wani abu da ba tare da alheri ba. Don makonni, watakila fiye da wata ɗaya, sun gaya mani cewa sun riga sun shirya a rubutun da zai ba mu damar ɗaukar hotunan kariyar ƙasa a kan na'urori waɗanda maɓallan ƙara ba su rabu ba, kamar PineTab, inda ba zai yiwu a yi amfani da hanyar asali ba. Don yin wannan, rubutun ya ƙara sabon "maballin" wanda zai bayyana lokacin da muka danna maɓallin kashewa na dakika ɗaya, kuma da wannan maɓallin za mu iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta. Menene na zama mai ban dariya? Cewa ba zaku iya yin hoton allo ba zuwa menu don ɗaukar hoton hoton ba, don haka don samun hoton da ke ƙasa da waɗannan layukan dole nayi amfani da tsohon tsarin: hoto.

Screenshots a cikin Ubuntu Touch OTA-14

OTA-14 karin bayanai

Kamar yadda muka karanta a cikin bayanin sanarwa, mafi fice na OTA-14, wanda sunansa baiyi daidai da na'urorin PINE64 ba, sune masu zuwa:

 • Hakanan akwai a cikin Xiaomi Redmi 4X, Huawei Nexus 6P, Sony Xperia Z4 (kwamfutar hannu).
 • Sun mai da hankali kan tallafi don Android 9, a wani ɓangare don taimakawa Wayar Volla.
 • Kafaffen al'amuran rufe aikace-aikace ta hanyar zame su.
 • Inganta tallafin kyamara, amma har yanzu ba ya aiki a kan PineTab.
 • Taimakon saka idanu na waje yanzu yana aiki tare da HardwareComposer2.
 • Ingantattun fassarori.
 • An canza canje-canje ga lambobin sadarwa da aikace-aikacen saƙonni don sauƙaƙa amfani dasu.
 • Allon shigarwar don direbobin waje yayi daidai da yanayin hoton wasu aikace-aikacen.
 • Ara maɓalli don ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta a kan maɓallin wuta. Wannan yana ba da damar ɗaukarwa ba tare da faifan maɓalli ba, kuma ga waɗanda muke da wata na'ura tare da maɓallan ƙara waɗanda ba za a iya matsawa a lokaci ɗaya ba, kamar PinePhone da PineTab.
 • Kafaffen haɗin Bluetooth, wanda zai iya faruwa a lokuta daban-daban, kamar yayin haɗa na'urar zuwa tsarin sautin mota.

Ubuntu Ta taɓa OTA-14 tuni an sake shi akan tsayayyen tashar, don haka don girka shi kawai dole ne mu buɗe aikace-aikacen sanyi, je zuwa sassan sabuntawa kuma shigar da sabon sigar da tuni zata kasance jiran mu.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

 1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
 2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
 3. Halacci: Yarda da yarda
 4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
 5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
 6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.